Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

vượt qua.... bước tiếp hay dừng lại....

Go down

vượt qua.... bước tiếp hay dừng lại.... Empty vượt qua.... bước tiếp hay dừng lại....

Bài gửi by Admin Fri May 20, 2011 4:27 am

vượt qua.... bước tiếp hay dừng lại.... 13055787281469036127_574_0
nhìn lại cái hiện tại .... cuộc sống tưởng đơn giản nhưng hoàn toàn phức tạp.....

mình đã từng nói là khóc là ngốc là ngu ....
khóc là sẽ mất tất cả nhưng mình đang làm gì và sẽ làm gì đây.....
vượt qua.... bước tiếp hay dừng lại....
quay đầu lại với tất cả những gì mình đã cố tình muốn quên đy nhưng mình chưa quên....
ám ảnh cả cuộc đời hay sao, k phải vậy chứ chắc p? 1 lần nữa đứng lên đúng k ,đứng lên hay quỳ xuống mà khóc mà thất vọng
quên hết hay nhớ lại và tìm lại bao nhiêu lần khóc thét lên để vơi đi phần nào quá khứ k vui vẻ tự bản thân vực mình đứng dậy... r` bh thì sao tự mình buông thả hay sao
quá khứ ....mình hư hỏng p? k
quá n` nỗi đau.... quá n` tai tiếng ... quá nhiều điều ....
đã từng đứng lên mặc kệ lời người ta nói về mình đã từng tỏ ra mình vô tâm và chả còn b' gì về thế giới này ừ! nhiều đứa nó lừa mình mình lừa chúng nó rằng mình chả b' khóc Chả b' cái gì....về chúng nó~
nhưng mình b' tính chúng nó ~
ừ thì mình ngu vì sa đọa vào cái cuộc sống hư hỏng
yêu...... yêu r` khổ đau mang rỳ vào thân ~tai tiếng k chấp nhận bản thân mình....làm lại..... muốn sống yên ổn
khó thế n` người tìm đến nó để bắt lỗi
k êm đẹp là mấy
lúc nào cũng đánh nhau , tưởng như hay ho thích nổi. k ,đấy k p? điều mình muốn ~
cái mình muốn là
cuộc sống bình yên .....
Gia đình êm ấm
bạn bè vui vẻ
yêu Chỉ muốn có sự sẻ chia đồng cảm lo lắng quan tâm
tất cả những điều nó mong muốn đơn giản vậy nhưng nó có nắm được cái gì đâu ~
Gia đình giờ k còn là điểm tựa của nó...~
bạn bè ư ! có đứa tốt vs mình thì mình tốt lại sống đểu thì 1 là k chơi 1 là đối xử bt~
bạn bè bh có mấy là thật vs nhau ~ nhưng ít nhất chúng nó b' sống b' cách đối xử vậy là ô kê~
yêu à! có lẽ tìm 1 người thật sự r` ,mới yêu k khổ thêm
tất cả vs nó có thế sao nó k có đk ,nó muốn sống yên ổn ~ bt~ và k va chạm : muốn có sự đồng cảm thật sự nhưng khó quá :buồn và khóc ~ r` ngày hôm sau khi nó ra ngoài đường thì nó lại p? cười để hi vọng nó có cuộc sống vui vẻ .......
hY vọng một tương lai tốt hơn....nó làm vậy đúng k ?

Admin
Admin
°•:ღ•°Admin°•:ღ•°
°•:ღ•°Admin°•:ღ•°

https://c2kiss.forumvi.com

- Similar topics