Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Em Muốn Giữ Anh Trong Lãng Quên Của Em

Go down

Em Muốn Giữ Anh Trong Lãng Quên Của Em Empty Em Muốn Giữ Anh Trong Lãng Quên Của Em

Bài gửi by Admin Sun May 08, 2011 10:48 pm

Em muốn giữ anh trong lãng quên của em

Viết lúc 03:23 sáng 06/05/2011

Đêm nay em không ngủ...

Em nhớ anh, nhớ vô cùng, anh biết không, là em đang nhớ anh.

Trong lòng em, em chỉ có anh, em không biết, giờ này anh đang làm gì?

Hôm trước, em có hỏi một người: Nếu như phải sống xa người anh yêu thì anh nghĩ gì?

Hôm nay, em ngặm nhấm ý nghĩ đó cho mình, và tự hỏi nếu em không được sống bên cạnh anh, em sẽ ra sao?

Dù có đi trăm ngả đường, dù cuộc sống có nhiều cạm bẫy, dù thế giới này có hơn nửa là đàn ông, nhưng em vẫn chỉ biết trong tim em, có mỗi bóng hình anh.

Ai nói em đa tình, ai bảo em sống cộng đồng, em không biết, nhưng chỉ trong lòng em, em dành riêng nó cho anh.

Em ghen khi anh quan tâm cô gái nào đó không phải là em...

Em bực bội khi anh không nhớ đến em chút nào...

......

Là rất nhiều cảm xúc anh ạ.

Nhưng em lại không muốn anh bắt em phục tùng anh, em là vậy, em không muốn anh kiểm soát em, không muốn anh nghĩ rằng, anh đã bắt được em.

Anh đã giữ được lòng em, còn trái tim em, nó bướng bỉnh, nó không chịu khuất phục ai bao giờ.

Em biết, cả đời này, em sẽ yêu mình anh, yêu một người trong im lặng, nhưng chỉ là yêu, nếu được sống bên anh, em thật sự hạnh phúc, nhưng nếu không được sống bên anh, em cũng không thấy đau khổ.

Bởi vì, em thích cuộc sống đơn côi, em thích yêu anh trong ý nghĩ của mình, em thích nằm một mình ao ước ôm anh, .....mơ trong lòng những ước mơ về anh, mà không muốn giấc mơ thành sự thật...

Anh có hiểu câu: Em muốn giữ anh trong lãng quên của em không? Là em sẽ tìm cách lãng quên anh trong lãng đãng tiềm thức mình, là em sẽ tảng lờ không thấy anh, là em sẽ để anh biết em đang quên anh .....là nhiều lắm.

Nhưng anh không biết một sự thật rằng: Em rất muốn anh bên mình, em muốn chính là anh tự động đến bên em, bắt em phải không được lãng quên anh, bắt em phải nhớ và ao ước bên anh.

Em rất ngốc đúng không?

Anh đủ mạnh để giữ bằng được cả tấm lòng và trái tim em chứ?

Admin
Admin
°•:ღ•°Admin°•:ღ•°
°•:ღ•°Admin°•:ღ•°

https://c2kiss.forumvi.com