Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đÊM-(cÔ đƠn)-

Go down

đÊM-(cÔ đƠn)- Empty đÊM-(cÔ đƠn)-

Bài gửi by Admin Mon May 16, 2011 3:48 am

đơn là cho đi mà không có người nhận,là muốn nhận chẳng có ai cho.Cô đơn là chờ đợi,mà cái mình chờ đợi chẳng bao giờ xảy đến.Như hai bờ sông nhìn nhau mà vẫn nghìn trùng cách xa bởi dòng sông,nên cô đơn là gần nhau mà vẫn cách biệt.Không phải cách biêt của không gian mà cách biệt của cõi lòng

Người ta gần nhau mà vẫn có thể xa nhau,vì trong cuộc đời,mỗi người đều có hai thế giới.Thế giới riêng trong cõi lòng và thế giới ngoài xã hội.Thế giới tâm hồn sụp đổ thì thế giới bên ngoài thành hoang vắng vô nghĩa

đÊM-(cÔ đƠn)- Ap_20100420024319107

Người ta cô đơn khi thấy quanh mình chỉ là những dòng sông lững lờ,chỉ là những con nước thờ ơ.Người ta cũng có thể cô đơn vì người khác không muốn đến với mình.Cô đơn nào thì cũng là một hải đảo.Nhưng nỗi cô đơn bị người khác hờ hững thì cay đắng hơn.Khi tự mình không bước tới thì người ta cũng có thể tự mình bước ra hàng rào cô đơn đó.Còn nỗi cô đơn bị người khác thờ ơ thì đưa người ta vào nỗi buồn mà có khi đau đớn hơn cả tù đày.Có khi u ám hơn sự chết,vì đây là nỗi cô đơn muốn chạy chốn mà chẳng chạy chốn được

đÊM-(cÔ đƠn)- Ap_20100420024542889

Cô đơn-cảm giác không thể gọi thành tên.Một mình trên đường...Dòng người vẫn đi,vẫn ồn ào...Một mình ta lặng lẽ...Thế là cô đơn!!

Cô đơn là một mình lang thang trong mưa...Một mình khóc,mong mưa xóa hết nước mắt để mai mình vững vàng hơn...

Cô đơn khi một mình trong phòng...Bản nhạc vẫn vang lên...Muôn có ai đó gọi điện chỉ để nói một câu ...xin chào...Muốn có một cái xiết tay thật chặt để biết mình không một mình,để biết mình không đơn độc.

Cô đơn là một mình nhìn hoàng hôn đang dần qua muốn có một ai đó để ôm vào lòng...

Chỉ có ai đã cô đơn mới có thể hiểu nỗi buồn,mới thấy cái hoang dại trong cuộc đời của kẻ cô đơn như ta

đÊM-(cÔ đƠn)- Cong%20vien%20ngay%20ay%20gio%20vang%20doi%20ta.gif1

Có thể phủ nhận có thể chối cãi nhưng sự thực là con người chẳng bao giờ cảm thấy thiếu cô đơn

Admin
Admin
°•:ღ•°Admin°•:ღ•°
°•:ღ•°Admin°•:ღ•°

https://c2kiss.forumvi.com